మసెరటి క్వాట్రాపోర్టే రూ. 1.74 కోట్లు – టీం- బిహెచ్పి

ఎస్బిఐ డిపాజిట్ పథకాలలో పెట్టుబడులు పెట్టాలనుకుంటున్నారా? మీ ఐచ్ఛికాలు ఇక్కడ ఉన్నాయి – NDTV వార్తలు
March 12, 2019
ఫిబ్రవరిలో రిటైల్ ద్రవ్యోల్బణం 4 నెలల గరిష్టంగా పెరిగింది. జనవరి నెలలో ఫ్యాక్టరీ ఉత్పత్తి 1.7 శాతానికి తగ్గింది – టైమ్స్ ఆఫ్ ఇండియా
March 12, 2019

మసెరటి క్వాట్రాపోర్టే రూ. 1.74 కోట్లు – టీం- బిహెచ్పి

మసేరటి భారతదేశంలో నవీకరించబడిన క్వాట్రోపోర్ట్ను ప్రారంభించింది. సెడాన్ రెండు రకాల్లో అందుబాటులో ఉంది – గ్రాన్లస్సో మరియు గ్రాండ్స్పోర్ట్ రూ. 1.74 కోట్లు, రూ. 1.79 కోట్ల (ఎక్స్ షోరూమ్, ఢిల్లీ) వరుసగా.

మసెరటి క్వాట్రోపోర్టే 5,262 మిల్లీ మీమీ పొడవు, వెడల్పు 1948 మిల్లీమీటర్లు, ఎత్తులో 1,481 మిల్లీమీటర్లు, 3,171 మిల్లీమీటర్ల వీల్బేస్తో ఎత్తు ఉంది. ఈ కారులో 530 లీటర్ల బూట్ మరియు 80 లీటర్ ఇంధన ట్యాంక్ ఉన్నాయి.

నవీకరించబడిన క్వాట్రాపోర్టే L- ఆకారపు హెడ్ల్యాంప్స్ చుట్టుముట్టబడిన క్రోమ్ ఇన్సర్ట్తో ఆల్ఫైర్-ఆకారపు త్రి-డైమెన్షనల్ గ్రిల్ను కలిగి ఉంది. ఇది ముందు ఫెండర్లు మరియు C- స్తంభాలపై ట్రిగ్డెంట్ లోగో వెనుక మూడు రంధ్రాలు ఉన్నాయి. రస్సో పోటేంట్ మరియు బ్లూ నోబిల్ – రెండు ట్రై-కోట్ ఎంపికలతో సహా పది వెలుపలి రంగు ఎంపికలలో ఈ కారు అందుబాటులో ఉంది. ఇది 20, 21 లేదా 22-ఇంచ్ అల్లాయ్ చక్రాల ఎంపికతో వస్తుంది.

Quattroporte ఐచ్ఛిక పూర్తి ధాన్యపు Pieno ఫియోర్ తోలు లోపలి మరియు అధిక గ్లాస్ veneers వస్తుంది. ఇది 8.4-అంగుళాల టచ్స్క్రీన్ ఇన్ఫోటైన్మెంట్ సిస్టమ్ను కలిగి ఉంది, ఇందులో ఆపిల్ కార్ప్లే మరియు Android ఆటో కనెక్టివిటీ ఎంపికలు మరియు హర్మాన్ కర్డాన్ ఆడియో సిస్టమ్ ఉంది. ఒక 15 స్పీకర్ బోవెస్ & విల్కిన్స్ ఆడియో సిస్టమ్ ఒక ఎంపికగా అందుబాటులో ఉంది. ఈ కారులో 7-అంగుళాల TFT డిస్ప్లేతో 3-మాట్లాడారు బహుళ-ఫంక్షన్ స్టీరింగ్ వీల్ మరియు ఒక జంట-డయల్ ఇన్స్ట్రుమెంట్ క్లస్టర్తో వస్తుంది.

భారతదేశం లో Quattroporte ఒక 3.0-లీటర్, V6 టర్బోచార్జ్డ్ డీజిల్ ఇంజన్తో లభిస్తుంది, ఇది 271 BHP @ 4000 rpm మరియు 600 Nm టార్క్ @ 2,000-2,600 rpm మరియు 8 స్పీడ్ ఆటోమేటిక్ ట్రాన్స్మిషన్తో జతచేయబడుతుంది. ఈ కారు 6.4 సెకన్లలో 0-100 కిలోమీటర్ల వేగంతో వేగవంతం చేసిందని మరియు 252 కి.మీ / గం గరిష్ఠ వేగాన్ని టచ్ చేస్తుంది.

Comments are closed.