ప్రియాంక చోప్రా మరియు నిక్ జోనస్లు ఇద్దరు సోదరీమణులు ఇషితా కుమార్కు ప్రత్యేక పెళ్లి బహుమతిని ఆహ్వానించారు – pics – Times Now

Shloka మెహతా ఆమె పెళ్లి నుండి కనిపించని చిత్రాలు అద్భుతమైన వధువు – భారతదేశం టుడే
March 12, 2019
కసౌటి జిండిగీ కే వ్రాసిన నవీకరణ, మార్చి 12, 2019: వీణ ప్రీనా యొక్క వివాహం – టైమ్స్ నౌకు మద్దతు ఇస్తుంది
March 12, 2019

ప్రియాంక చోప్రా మరియు నిక్ జోనస్లు ఇద్దరు సోదరీమణులు ఇషితా కుమార్కు ప్రత్యేక పెళ్లి బహుమతిని ఆహ్వానించారు – pics – Times Now

ప్రియాంక చోప్రా, నిక్ జోనస్, సిద్దార్థ్ చోప్రా, ఇషితా కుమార్

ప్రియాంకా చోప్రా, నిక్ జోనస్, సిద్ధార్థ్ చోప్రా, ఇషితా కుమార్ | ఫోటో క్రెడిట్: Instagram

ప్రియాంకా చోప్రా, నిక్ జోనస్ ముడిపడి ఉన్న మూడు నెలల తర్వాత పీకేసీ సోదరుడు చాలా కాలం క్రితం తన ఇద్దరు ప్రియురాలు ఇషితా కుమార్తో ఒప్పందం కుదుర్చుకున్నాడు. ఐహితీ యొక్క Instagram హ్యాండిల్ ద్వారా గోయింగ్, ఆమె మరియు సిద్ధార్డ్ చాలా కాలం కోసం ఒక సంబంధం ఉంది మరియు రెండు గత నెల ముందు రోకా వేడుక వచ్చింది. ఇషితా వేడుక నుండి చాలా ఫోటోలను పంచుకుంది మరియు ప్రియాంకా తన భవిష్యత్ సోదరి లో చట్టం ప్రత్యేక పోస్ట్ లో స్వాగతించారు.

ఇంతకుముందు ఇషిటా ఒక Instagram కథను పంచుకుంది, అక్కడ ఆమె పీచే మరియు నిక్ల నుండి చేతితో రాసిన నోట్ను అందుకుంది. NP యొక్క అక్షరాలతో, ఆ జంట ఇలా వ్రాసాడు, “ప్రియమైన ఇషీటా, మిమ్మల్ని ఆహ్వానించడానికి కొన్ని ఆహ్లాదకరమైన విషయాలు. ఇది ఒక వధువు అని కిట్ ఉంది. మేము నిన్ను ప్రేమిస్తున్నాను “అని వ్రాశారు. ప్రియాంక మరియు నిక్ ఇద్దరూ వ్రాశారు మరియు సంతకం చేశారు. ఈ నటీనటుడు తెల్లటి రంగుల గిఫ్ట్ బాక్స్ ను బంగారు చుక్కలతో పంపించి బంగారు రిబ్బన్తో కలిసాడు.

జోధ్పూర్ ఉమాద్ భవన్ ప్యాలెస్లో హిందూ మరియు క్రిస్టియన్ కార్యక్రమాలు ప్రకారం ప్రియాంకా మరియు నిక్ డిసెంబర్ 1 మరియు 2 న వివాహం చేసుకున్నారు. జంటలు సన్నిహిత మిత్రులు, బంధువులు ఈ కార్యక్రమానికి హాజరయ్యారు. విలాసవంతమైన మరియు రంగుల సాంగీట్ మరియు మెహేంది సాంప్రదాయాలను చూశారు.

పని ముందు, ప్రియాంకా తన రాబోయే చిత్రం ది స్కై ఈస్ పింక్ తో కలిసి నటించిన ఫర్హాన్ అఖ్తర్, జైరా వసీం మరియు రోహిత్ సారాఫ్ నటించారు. షోనలి బోస్ దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రం అక్టోబరు 11 న విడుదలైంది. ఆమె జోనాస్ బ్రదర్ యొక్క తాజా మ్యూజిక్ వీడియో సక్కర్లో కూడా నటించింది. పాట ఇప్పుడు బిల్బోర్డ్ HOT 100 అగ్రస్థానంలో ఉంది.

హాలీవుడ్ వినోదం మరియు న్యూస్ యొక్క ఉత్తమమైన మీ టీవీ వీక్షణ అనుభవాన్ని పూర్తి చేయండి. టైమ్స్ మూవీస్ అండ్ న్యూస్ ప్యాక్ ను కేవలం రూ. 13 వద్ద పొందండి. టైమ్స్ మ్యాన్ ప్యాక్ కోసం మీ కేబుల్ / డిటిహెచ్ ప్రొవైడర్ను అడగండి. మరింత తెలుసుకోండి

సిఫార్సు చేసిన వీడియోలు

Comments are closed.