కసౌటి జిండిగీ కే వ్రాసిన నవీకరణ, మార్చి 12, 2019: వీణ ప్రీనా యొక్క వివాహం – టైమ్స్ నౌకు మద్దతు ఇస్తుంది

ప్రియాంక చోప్రా మరియు నిక్ జోనస్లు ఇద్దరు సోదరీమణులు ఇషితా కుమార్కు ప్రత్యేక పెళ్లి బహుమతిని ఆహ్వానించారు – pics – Times Now
March 12, 2019
ఆపిల్ ఎయిర్పోడ్స్ వంటి వైర్లెస్ హెడ్ఫోన్స్ క్యాన్సర్ కాగలదా? – వారము
March 13, 2019

కసౌటి జిండిగీ కే వ్రాసిన నవీకరణ, మార్చి 12, 2019: వీణ ప్రీనా యొక్క వివాహం – టైమ్స్ నౌకు మద్దతు ఇస్తుంది

కసౌటి జిందగీ కే వ్రాసిన నవీకరణ

కసౌటి జిందగీ కే వ్రాసిన నవీకరణ, మార్చి 12, 2019 | ఫోటో క్రెడిట్: Instagram

టునైట్ యొక్క భాగం అనుకోగ్ కోమోలికా యొక్క దుర్మార్గాన్ని గమనిస్తూ ప్రారంభమవుతుంది. అతను కోమోలికాను తన సొంతపైనే నిర్వహించాలని నిర్ణయించుకుంటాడు. తన ప్రయోజనం కోసం ప్రెన్నాను వదిలించుకోవడానికి ఉత్తమ మార్గంగా అతను ఒక భయంకరమైన పద్ధతిలో ప్రవర్తించాడని అతను అనుకుంటాడు. అనురాగ్ దిగువ వెళ్లి కోమిలికా మరియు మిష్కాలను మోహినికి వెళ్లమని అడుగుతాడు. అనురాగ్ ప్రీరను ఎదుర్కుంటాడు మరియు ఆమెకు కొంత భావాన్ని తెలపడానికి ప్రయత్నించినప్పుడు, ఆమె అతనిని వినటానికి నిరాకరిస్తుంది. మోహినీ కోమోలికాకు తెలియగానే ప్రెన్నా చెప్పినదే అయినా ఆమె ఇల్లు కుమార్తె కాదు. మోహినీ ఆ తర్వాత ఆమె వీణను రావాలని కోరింది, ఎందుకంటే ఆమె ప్రెన్నాతో వ్యవహరించనుంది మరియు ఆమెను ఇంటి నుంచి బయటకు లాగేసుకుంటుంది.

కోమోలికా మోహిని యొక్క కదలికను ఆకట్టుకుంటుంది. వెనా ఊహించినట్లు, ప్రీరన్న ను గూర్చి ప్రచారం చేస్తాడు. ఆమె ప్రిరన్నాకు అనురాగ్ వైపు నిలబడి ఉండకూడదని ఆమె చెప్పింది. ఇతరులతో పాటు మోహిని హాల్ కు బయలుదేరడంతో, ఆ దృశ్యాన్ని చూసి ఆనందించాలి. మోహినీ ఇంకా ప్రెన్నాను ఇంకా బాడ్మౌత్స్ చేశాడు. మోహిని మాటల కోసం వెన్న ప్రీరనా నిందిస్తాడు. అయినప్పటికీ, ఆమె సిన్దూర్ మరియు ప్రతిదీ గమనిస్తుంది మరియు ప్రిరన్నా అనురాగ్ ను వివాహం చేసుకున్నట్లు తెలుసుకుంటాడు. ప్రెన్నా ఆమె మొత్తం సత్యాన్ని చెబుతుంది.

మోహినికి బదులుగా, వీణా అందరి ఆశ్చర్యానికి ప్రీరనా చేస్తాడు. మోహినీ ప్రీనాలో నటిస్తున్నందుకు వీణాను సిగ్గులేనిదిగా పిలుస్తాడు. వివాహం చేసుకునే సంస్థను గౌరవించాలని ఆమెను వెనక్కి పిలుస్తుంది. తన తల్లితండ్రులతో ప్రీరన్నా సంతోషంగా ఉంది మరియు ఆమె తన భావోద్వేగాలను చంపడానికి అనురాగ్ ప్రతీకారం తీర్చుకోవాలని ఆమె నిర్ణయిస్తుంది. ఆమె వెళ్లిపోతుందని, అనుపమ్ ఆమెను అనుసరిస్తున్నారని వీణా ప్రకటించారు. మోహినీ తర్వాత ప్రెన్నాలో కాప్స్ కాల్ చేయడానికి బెదిరిస్తాడు.

అయినప్పటికీ, ప్రతి ఒక్కరి ఆశ్చర్యానికి, తనకు తాను భయపడాల్సిన అవసరం లేకుండా, ప్రీరనా మోహినికి ఆమె దస్తావేజు చేస్తానని చెబుతుంది. దానితో, ప్రీరనా పోలీసులను పిలుస్తాడు మరియు ఆమె తన అత్తగారితో బాధపడుతున్న అనురాగ్ భార్య అని చెబుతాడు. బస్యు మస్సీషన్కు రావాలని పోలీసులు అడిగారు. ఆమె చిరునామాకు మోహినిని అడుగుతుంది, ఆమె వెంటనే కాల్ని తగ్గిస్తుంది. ప్రీనా ఆమె తన పరిశోధనను బాగా చేసాడని చెబుతుంది మరియు ఏ కార్డులను చెయ్యవచ్చు మరియు ఎలా ఆడాలి అని తెలుస్తుంది.

హాలీవుడ్ వినోదం మరియు న్యూస్ యొక్క ఉత్తమమైన మీ టీవీ వీక్షణ అనుభవాన్ని పూర్తి చేయండి. టైమ్స్ మూవీస్ అండ్ న్యూస్ ప్యాక్ ను కేవలం రూ. 13 వద్ద పొందండి. టైమ్స్ మ్యాన్ ప్యాక్ కోసం మీ కేబుల్ / డిటిహెచ్ ప్రొవైడర్ను అడగండి. మరింత తెలుసుకోండి

జనాదరణ పొందిన వీడియో

Comments are closed.