ఐఐఎం-నాగ్పూర్లో 100 శాతం ప్లేస్మెంట్; రూ. 20 లక్షల వద్ద అత్యధిక ప్యాకేజీ – టైమ్స్ నౌ

ఫిబ్రవరిలో రిటైల్ ద్రవ్యోల్బణం 4 నెలల గరిష్టంగా పెరిగింది. జనవరి నెలలో ఫ్యాక్టరీ ఉత్పత్తి 1.7 శాతానికి తగ్గింది – టైమ్స్ ఆఫ్ ఇండియా
March 12, 2019
2019 లో భారతదేశం కోసం ఫోర్డ్ ఫిగో అధికారికంగా ఆవిష్కరించింది – రాండ్ లేన్ ప్రారంభానికి ముందు Tinder తో భాగస్వాములు
March 12, 2019

ఐఐఎం-నాగ్పూర్లో 100 శాతం ప్లేస్మెంట్; రూ. 20 లక్షల వద్ద అత్యధిక ప్యాకేజీ – టైమ్స్ నౌ

ఐఐఎం నగ్పూర్

ఐఐఎం నాగపూర్ 100 శాతం ప్లేస్మెంట్ను 20 లక్షల రూపాయల వార్షిక ప్యాకేజీతో సాధించింది (iimnagpur.ac.in)

నాగపూర్: భారతీయ ఇన్స్టిట్యూట్ ఆఫ్ మేనేజ్మెంట్ (ఐఐఎం) నాగపూర్ మూడవ బ్యాచ్ పీజీపీ విద్యార్థులకు 100 శాతం ప్లేస్మెంట్ సాధించింది. దేశీయ వార్షిక ప్యాకేజీతో రూ. సంస్థ దాని ప్రధాన పోస్టుగ్రాడ్యుయేట్ ప్రోగ్రాం ఇన్ మేనేజ్మెంట్ (పిజిపి 2017-19) లో చేరిన మూడవ బ్యాచ్ విద్యార్థుల కోసం దాని తుది స్థాన ప్రక్రియను పూర్తి చేసింది మరియు 100 శాతం ప్లేస్మెంట్ సాధించింది, ఐఐఎం-ఎన్ ప్రెస్ విడుదల తెలిపింది.

ప్లేస్మెంట్ సీజన్లో FMCD (వేగంగా కదిలే వినియోగదారుల డ్యూరబుల్స్), విశ్లేషణలు, ఐటి, కన్సల్టింగ్ మరియు లాజిస్టిక్స్ వంటి రంగాల నుండి పాల్గొనడం జరిగింది. ఆఖరి ప్లేస్మెంట్ ప్రక్రియ 40-మంది ప్లస్ రిక్రూటర్లను చూసింది, వీటిలో మొదటిసారి పాల్గొన్నవారు కూడా క్యాంపస్ను సందర్శించారు.

డెలాయిట్ కన్సల్టింగ్, జెస్ అసోసియేట్స్, ముసిగ్మా, బెర్గెర్ పెయింట్స్, వి-గార్డ్, షిండ్లెర్, FSS గ్లోబల్, సదర్లాండ్ గ్లోబల్, గ్రూప్ ఎం, డెసిమల్ పాయింట్ ఎనలిటిక్స్, వాల్యులాబ్స్, జెకె టెక్నోసాఫ్ట్ మరియు అస్పెక్ట్ రేపోటా డేటా వంటి ప్రముఖ రిక్రూటర్స్లో ఉన్నాయి. ఈ సంవత్సరం క్యాంపస్లో పలు ఆఫర్లను తయారు చేసే మొగ్లిక్స్, బిల్డ్ సప్లై, ఫోర్టిగో మరియు జైగ్స్వెర్ డిజిటల్ వంటి స్టార్-అప్స్ను చూసింది.

విశ్లేషణలు, ఇ-కామర్స్, ఎఫ్.సి.డి., ఐటి, తయారీ రంగాలలో 70 శాతం కంటే ఎక్కువ మందిని ఐఐఎం-ఎన్ ప్రకటించారు. దేశీయ జీతం ప్యాకేజీలో రూ .20 లక్షలు, సగటున రూ. 12.35 లక్షలు.

అంతేకాక, టాప్ 10 శాతం, బ్యాచ్ మొదటి క్వార్టైల్ ధర రూ. 17.48 లక్షలు, రూ. 15.45 లక్షలు.

ఐఐఎం-ఎన్ ఎల్ ఎల్ ముర్తి డైరెక్టర్ మాట్లాడుతూ, “ఈ సంవత్సరం, మా గ్రాడ్యుయేట్ బ్యాచ్ క్యాంపస్ నుంచి ఎంపిక చేసుకునే వారిపై సవాళ్లను ఎదుర్కోవడంలో సవాళ్లను ఎదుర్కొంది.

జనాదరణ పొందిన వీడియో

Comments are closed.