షిబునీ దండేకర్ కోసం ఫర్హాన్ అక్తర్ శృంగార పోస్ట్, ఆమెకు 'విశ్వం నుండి బహుమతి' అని పిలుస్తుంది – హిందూస్తాన్ టైమ్స్

WWE రెసిల్ మేనియా 35 లో సేథ్ రోలన్స్ పాల్గొనడం అనుమానంతో? – ఇప్పుడు టైమ్స్
February 4, 2019
తహిరా కశ్యప్ తన వివాహం యొక్క అతితక్కువ దశలో ఆయుష్మాన్ ఖుర్రానాతో తెరవగా, ఆమె 'తిమింగలం' గా భావించిందని – టైమ్స్ నౌ
February 4, 2019

షిబునీ దండేకర్ కోసం ఫర్హాన్ అక్తర్ శృంగార పోస్ట్, ఆమెకు 'విశ్వం నుండి బహుమతి' అని పిలుస్తుంది – హిందూస్తాన్ టైమ్స్

నటుడు-దర్శకుడు ఫర్హాన్ అఖ్తర్ గాయకుడు షిబానీ దండేకర్తో తన సంబంధాన్ని ప్రకటించలేదు, కానీ అది అతనికి అభినందించకుండా ఆపలేదు. అతను తన గర్ల్ఫ్రెండ్ కోసం ఒక భావోద్వేగ పోస్ట్ రాయడానికి ఇటీవల Instagram పట్టింది. “ప్రేమను లేదా ప్రేమను మీరు కనుగొన్నట్లయితే నాకు తెలియదు,” అని అతను వ్రాశాడు, “ఏ విధంగా అయినా, ఇది విశ్వం నుండి బహుమానం.”

తన Instagram కథలలో పంచుకున్న చిత్రం, షిబానితో అతను నటిస్తున్నట్లు చూపిస్తుంది. ఈ దంపతులు ఇద్దరి బొమ్మలను వారి సంబంధిత ఖాతాల్లో పోస్ట్ చేయడం ద్వారా గత సంవత్సరం Instagram అధికారిని చేసింది.

ఫర్హాన్ తరచూ షిబాని చిత్రాలతో పంచుకున్నాడు. అతను ఇటీవల ఒక పూల్ లో frolicking వాటిని రెండు చిత్రాన్ని పోస్ట్. అతను ఇలా అన్నాడు, “నేను ఉన్నంత కాలం, మీరు ఉన్నంత కాలం, నేను ఎప్పటికీ కోల్పోము, అందమైన నక్షత్రం షిన్ @ షిబిడిదెకెర్ లవ్ లో లోడ్ చేస్తాను.”

మిడ్ డే కోసం ఒక ఇంటర్వ్యూలో, షిబానీ ఆమె సంబంధాన్ని గురించి మాట్లాడాడు. “నేను రహస్యంగా లేను, కానీ బిగ్గరగా మాట్లాడటం నాకు అవసరం లేదు.”

16 సంవత్సరాల పాటు ఫర్హాన్ సెలబ్రిటీ కేశాలంకరణకు ఆధునా భాభానీని వివాహం చేసుకున్నారు. ఆమెతో ఇద్దరు కుమార్తెలు ఉన్నారు. వారు 2016 లో విడాకులు తీసుకున్నారు. ఒక ఉమ్మడి ప్రకటనలో వారు ఇలా అన్నారు, “మేము, అధన మరియు ఫర్హాన్, పరస్పరం మరియు స్నేహపూర్వకంగా విడిపోవాలని నిర్ణయించుకున్నాము. మా పిల్లలు మా ప్రాధాన్యతనిస్తుంది మరియు బాధ్యతాయుతమైన తల్లిదండ్రుల వలె వారు మాకు చాలా ప్రాముఖ్యమైనది, అవి అసమంజసమైన ఊహాగానాలు మరియు ప్రజల మెరుపు నుండి రక్షించబడుతున్నాయి. మనం గౌరవప్రదంగా గౌరవప్రదంగా ముందుకు సాగడానికి అవసరమైన ఈ సమయంలో గోప్యత ఇవ్వబడుతున్నామని మేము కోరినట్లు. ”

కూడా చదవండి: ఫరాహ్న్ అక్తర్ స్నేహితురాలు షిబానీ Dandekar తో పూల్ పిక్ షేర్లు ‘అందమైన స్టార్ న షైన్’

దర్శకుడు శోనిలీ బోస్ దర్శకత్వంలో ప్రియాంక చోప్రా మరియు జైరా వసీంలతో కలిసి ఫోర్హన్ దర్శనమిస్తాడు. డాన్ ఫ్రాంచైజీలో మూడో ఎంట్రీని షారూఖ్ ఖాన్ నటించటానికి ప్రణాళికలు సిద్ధం చేస్తున్నాయని ఇటీవలి నివేదికలు సూచిస్తున్నాయి. మొదటి రెండు చిత్రాల డైరెక్టర్ ఫర్గాన్కు తిరిగి వస్తే, అస్పష్టంగా ఉంది. అతను ఇటీవల అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియో సిరీస్ మిర్జాపూర్ నిర్మించాడు మరియు సోదరి జోయా దర్శకత్వం వహించిన గుల్లీ బాయ్ నిర్మిస్తున్నారు.

మరింత కోసం @ htshowbiz అనుసరించండి

మొదటి ప్రచురణ: ఫిబ్రవరి 04, 2019 20:29 IST

Comments are closed.