ప్రపంచ క్యాన్సర్ దినోత్సవంలో, మరాఠీ నటుడు రమేష్ భట్కర్ క్యాన్సర్తో యుద్ధాన్ని కోల్పోతాడు, టైమ్స్ నౌ

ఇక్కడ కార్తీక్ ఆర్యన్ సారా అలీ ఖాన్ మరియు అనన్య పాండే – ఇండియా టివి న్యూస్ మధ్య ఎంచుకోవాలని అడిగినప్పుడు జరిగింది
February 3, 2019
Demi Lovato ట్విట్టర్ ఆవిష్కరించను 21 సావేజ్ మెమోస్ కోసం బ్యాక్లాష్ తరువాత – XXLMAG.COM
February 4, 2019

ప్రపంచ క్యాన్సర్ దినోత్సవంలో, మరాఠీ నటుడు రమేష్ భట్కర్ క్యాన్సర్తో యుద్ధాన్ని కోల్పోతాడు, టైమ్స్ నౌ

రమేష్ భట్కర్ పారిపోతాడు

‘ప్రమాదవశాత్తు ప్రధాని నటుడు రమేష్ భట్కర్ పారిపోతాడు | ఫోటో క్రెడిట్: ఫేస్బుక్

ముంబై: వెటరన్ మరాఠీ నటుడు రమేష్ భట్కర్ సోమవారం మృతి చెందారు. అతను 70 సంవత్సరాలు. క్యాన్సర్తో బాధపడుతున్న భట్కర్ ముంబైలోని ఎలిజబెత్ ఆసుపత్రిలో తన చివరి శ్వాస పీల్చుకున్నాడు.

ఇటీవల అతను అనుపమ్ ఖేర్ యొక్క ది యాక్సిడెంటల్ ప్రైమ్ మినిస్టర్ లో కనిపించాడు, ఇందులో అతను మాజీ మహారాష్ట్ర ముఖ్యమంత్రి పృథ్వీరాజ్ చవాన్ పాత్ర పోషించాడు.

భట్కర్ అనేక చలనచిత్రాలు మరియు సీరియల్స్ లో నటించారు మరియు అనేక ముఖ్యమైన థియేటర్ తన క్రెడిట్ కు పోషించారు. అతని నాటకం ‘అష్రంజి జాలీ ఫూలే’ ఈ నాటకం అత్యంత ప్రాచుర్యం పొందిన వాటిలో ఒకటి. ‘కెవ్ టారి పాహేట్’, ‘అఖే తు యుశీల్’, ‘రాహు కేతు’ మరియు ‘ముక్త’ వంటి ఇతర ప్రసిద్ధ నాటకాలలో కూడా ఆయన పనిచేశారు.

1977 లో మరాఠీ చలనచిత్రం చాంద్బా చోదోబా భాగాలస్ కాతో తన వృత్తి జీవితాన్ని ప్రారంభించాడు. ఆ తరువాత అష్టవినాయక్, దునియా కరీ సలాం, ఆప్లీ మనాసా వంటి అనేక చిత్రాలలో నటించారు. ‘మహర్షి సాడి’ మరియు ‘సావ్త్ మహీ లగ్కీ’ వంటి అతని అనేక చిత్రాలలో హిట్లకు మారిపోయాయి. అతను 90 మరాఠీ చిత్రాలలో పనిచేశాడు మరియు అనేక హిందీ చిత్రాల్లో కూడా నటించాడు.

దీనితో పాటు, ‘డామిని’, ‘బండిని’ మరియు ‘యుగంధ’ చిత్రాలలో కూడా నటించారు, ఇటీవల ఆయన ‘మాజే పాతి సౌభాగవవతి’ మరియు ‘తూ దెటే నాకు’ వంటి సీరియల్స్ లో కనిపించారు.

'యాక్సిడెంట్ ప్రధాని' సినిమా నటుడు రమేష్ బాత్కర్ మరణించాడు

రమేష్ భట్కర్ ప్రముఖ గాయని స్వరవాహిక వాసుదేవ్ భట్కర్ కుమారుడు. రమేష్ భట్కర్ భార్య మృదులా భట్కర్ హైకోర్టులో న్యాయమూర్తిగా ఉన్నారు. హర్ష్వర్ధన్ పేరుతో ఒక కుమారుడు ఉన్నారు. ఆగష్టు 3, 1949 న ఈ నటుడు జన్మించాడు. గత ఏడాది 98 వ అఖిల్ భారతీయ మరాఠీ నటి సమ్మేలాన్లో రమేష్ భట్కర్ ‘జీవన్ గౌరవ్’ పురస్కారం అందుకున్నారు.

హాలీవుడ్ వినోదం మరియు న్యూస్ యొక్క ఉత్తమమైన మీ టీవీ వీక్షణ అనుభవాన్ని పూర్తి చేయండి. టైమ్స్ మూవీస్ అండ్ న్యూస్ ప్యాక్ ను కేవలం రూ. 13 వద్ద పొందండి. టైమ్స్ మ్యాన్ ప్యాక్ కోసం మీ కేబుల్ / డిటిహెచ్ ప్రొవైడర్ను అడగండి. మరింత తెలుసుకోండి

Comments are closed.