కొత్త ఎవెంజర్స్ ఎండ్ గేమ్ ట్రైలర్ నుండి మార్వెల్ ఒక పాత్రను సవరించారా? ఇది లోక్కి కావచ్చు? P కోసం pics చూడండి … – హిందూస్తాన్ టైమ్స్

ఎర్త్ లైఫ్ టు లైఫ్ ఆన్ ది క్రియేషన్స్ వాజ్ కమ్ ఫ్రమ్ ఎ కాస్మిక్ యాక్సిడెంట్ – ది వైర్
February 4, 2019
TDSAT ని RCom లో 2,000 కోట్ల డిమాండ్ రద్దు – వ్యాపారం లైన్
February 4, 2019

కొత్త ఎవెంజర్స్ ఎండ్ గేమ్ ట్రైలర్ నుండి మార్వెల్ ఒక పాత్రను సవరించారా? ఇది లోక్కి కావచ్చు? P కోసం pics చూడండి … – హిందూస్తాన్ టైమ్స్

హాల్-ఐడ్ అభిమానులు మార్వెల్ స్టూడియోస్ యొక్క మరొక సందర్భంలో ట్రైలర్లతో కదులుతున్నట్లు కనిపించింది, ఇది ప్లాట్ స్పాయిలర్లను బహిర్గతం చేయలేదు. అవెంగర్స్ కోసం కొత్త సూపర్ బౌల్ ట్రైలర్ : ఆదివారం విడుదల చేసిన ఎండ్ గేమ్ , రెండు షాట్లు ఉన్నాయి, ఇందులో అభిమానులు ఒక పాత్రను సవరించారు.

మార్వెల్ కేవలం ట్రైలర్స్ కోసం నిర్దిష్ట షాట్లను సృష్టించింది, వీటిలో ముఖ్యమైనవి ఎవెంజర్స్: ఇన్ఫినిటీ వార్ ట్రైలర్, ఇది కెప్టెన్ అమెరికా మరియు హల్క్ వంటి పాత్రలను కెమెరా వైపు నడుపుతున్న పాత్రలను చూపించింది. తుది చిత్రంలో అదే షాట్ పాత్రల స్థానాలను మళ్లీ మార్చింది, మరియు హల్క్ను ప్రదర్శించలేదు.

సూపర్ బౌల్ ట్రైలర్ నుండి అభిమానులని గుర్తించిన మొట్టమొదటి షాట్ స్టీవ్ రోజర్స్, నటాషా రొమానోఫ్, బ్రూస్ బ్యానర్ మరియు జేమ్స్ రోడ్స్ ఒక మైదానంలో నడవడం, తెరవెనుక ఏదో చూడటం. కానీ బ్యానర్ మరియు రోడ్స్ మధ్య అసాధారణంగా పెద్ద ఖాళీ ఉంది, చాలామంది అభిమానులకు ఎవరైనా ఎడిట్ చెయ్యబడ్డారని సూచించారు. ట్విట్టర్ లో పరిశీలన ప్రతిస్పందనగా, ఒక వినియోగదారు అన్ని క్యాప్స్ లో రాశాడు, “CM ?!”

CM ద్వారా వారు బహుశా మార్చ్ లో ఆమె MCU తొలి చేస్తుంది ఎవరు కెప్టెన్ మార్వెల్, సూచిస్తూ, మరియు ఎండ్ గేమ్ ఒక ప్రధాన పాత్ర పోషించాలని పుకార్లు, మరియు ఫ్రాంచైజ్ యొక్క భవిష్యత్తు. ఇన్ఫినిటీ వార్ ప్రారంభంలో మరణించిన లాకీని తప్పిపోయిన వ్యక్తి అని స్పష్టం చేశారు, కానీ దీర్ఘకాలం జీవించి ఉన్నట్లు పుకారు వచ్చింది.

కూడా చదవండి: మార్వెల్ మాకు ఏమారిన. కొత్త సిద్ధాంతం ఎవెంజర్స్ ఇన్ఫినిటీ వార్ ట్రైలర్ వాస్తవానికి అవెంగర్స్ ఎండ్గా ట్రైలర్

అదేవిధంగా పెద్ద గ్యాప్ యొక్క రెండవ ఉదాహరణ, ఒక-నిమిషం ట్రైలర్ ముగిసే సమయానికి, ఎవెంజర్స్ హెచ్క్యూ వద్ద ఒకే ఫైల్లో ఉండిపోయినప్పుడు ఎవెంజర్స్ నడుస్తున్నప్పుడు. “# ఎవెంగర్స్ ఎండ్ గేమ్ టీజర్లో నాయకులకు మధ్య ఇబ్బందికరమైన అంతరం ఎవరైనా డిజిటల్గా తీసివేయబడిందని అనుకుంటుంది? ఎవరైనా వంటి … కెప్టెన్ మార్వెల్, “ఒక ట్విట్టర్ యూజర్ రాశాడు.

ఇక్కడ మరిన్ని స్పందనలు చూడండి:

#AvengersEndgame టీజర్లో కధానాయకుల మధ్య ఇబ్బందికరమైన అంతరం ఎవరైనా డిజిటల్గా తీసివేయబడినట్లుగా కనిపిస్తుందా? ఎవరైనా వంటి … కెప్టెన్ మార్వెల్ pic.twitter.com/3m2cQWpiML

– జాషువా యేల్ (@ జోషువా యెల్) ఫిబ్రవరి 4, 2019

వారు బ్రూక్ మరియు రీకడి pic.twitter.com/DOG7d1W0yY మధ్య కొంతమందిని సవరించారు

– meg (@spidervalkyrie) ఫిబ్రవరి 3, 2019

అక్కడే ఎవరైనా కనిపిస్తున్నప్పటికీ, వారు ఎక్కడ ఉన్నారు? # ఎవెంజర్స్ఎంద్గే pic.twitter.com/E4nQan9OjF

– బీబ్ లోక్కి మిస్ అవుతాడు (@ హొథొహార్హార్క్స్) ఫిబ్రవరి 4, 2019

CM ?! https://t.co/QO0e9F8qDZ

– యాష్ క్రాసన్ (@ అశ్ క్రాస్సెన్) ఫిబ్రవరి 4, 2019

ఎవరైనా ఈ షాట్లు లో సవరించారు కేవలం #AvengersEndgame pic.twitter.com / aSorn08hEu

– విక్టోరియా 🤡 (@ బోబోఫాచ్) ఫిబ్రవరి 4, 2019

ఎవెంజర్స్: ఎండ్గేజ్ అనేది అవెంజర్స్కు నేరుగా అనుసరిస్తుంది: ఇన్ఫినిటీ వార్, ఇది అన్ని కాలాలలో అత్యధిక వసూళ్లు సాధించిన మార్వెల్ మూవీ, మొత్తం బాక్స్ ఆఫీసు మొత్తం $ 2 బిలియన్ల కంటే ఎక్కువ. ఎండ్ గేమ్ MCU యొక్క ఈ దశను ముగించింది, మరియు ఏప్రిల్ లో థియేటర్లలో చేరుకుంటుంది.

మరింత కోసం @ htshowbiz అనుసరించండి

మొదటి ప్రచురణ: ఫిబ్రవరి 04, 2019 18:16 IST

Comments are closed.