న్యూ ఓర్లీన్స్లోని పోలీస్ స్థానిక క్రిస్టల్ మీథ్ జికా వైరస్తో బాధపడుతున్నట్లు తెలిపాడు, వారు తమను తాము ఇవ్వడానికి పదార్ధంను ఉపయోగించుకునే వ్యక్తులను మోసగించడం – INSIDER

మహిళల్లో బాధాకరమైన సంభోగం గాబాపెన్టిన్తో అభివృద్ధి చేయబడింది, అధ్యయనం కనుగొంది – స్పెషాలిటీ మెడికల్ డైలాగ్స్
January 3, 2019
డయాబెటిస్: ఔషధ ద్వయం శరీర దాని ఇన్సులిన్ ఉత్పత్తి కణాలు తిరిగి సహాయపడుతుంది – మెడికల్ వార్తలు నేడు
January 3, 2019

న్యూ ఓర్లీన్స్లోని పోలీస్ స్థానిక క్రిస్టల్ మీథ్ జికా వైరస్తో బాధపడుతున్నట్లు తెలిపాడు, వారు తమను తాము ఇవ్వడానికి పదార్ధంను ఉపయోగించుకునే వ్యక్తులను మోసగించడం – INSIDER

 • హరహన్ పోలీస్ డిపార్ట్మెంట్ ఫేస్బుక్లో ఒక హెచ్చరికను పోస్ట్ చేసింది. ఔషధం యొక్క బ్యాచ్ Zika వైరస్తో బారిన పడింది మరియు వారు పరీక్ష కోసం పోలీసు విభాగానికి చెందిన క్రిస్టల్ మెత్ను తీసుకురావాలని సూచించారు.
 • పోలీసుల చీఫ్ టిమ్ వాకర్ తరువాత జికాను జికాతో బాధించటం సాధ్యం కాదని, అతను అవగాహన పెంచుకోవాలని మాత్రమే చెప్పాడు.
 • జికా వైరస్ దోమలచే నిర్వహించబడుతోంది మరియు తీవ్రమైన జన్యు లోపాలు ఏర్పడవచ్చు. జికి వైరస్తో బారిన పడిన స్థానిక బ్యాచ్ ఔషధాల ద్వారా తప్పుదారి పట్టడం ద్వారా తమను తాము స్వాధీనంలోకి తెచ్చేవారిని లూసియానా పోలీసు శాఖ మోసగించడానికి ప్రయత్నించింది.

  శనివారం ఫేస్బుక్ పోస్ట్ పశ్చిమ న్యూ ఓర్లీన్స్ కేంద్రంగా ఉన్న హరహాన్ పోలీస్ డిపార్ట్మెంట్ నుండి: “*** హెచ్చరిక: *** మీరు ఇటీవల లూసియానాలో ఏ ప్రాంతంలోనైనా కొనుగోలు చేసినట్లయితే అది జిజా వైరస్తో కలుషితమవుతుంది.” గర్భిణీలో ఉన్నవారికి వ్యాపిస్తుంటే, జికా వైరస్ తీవ్రమైన జన్మ లోపాలను కలిగిస్తుంది.

  సందేశం “మీ స్థానిక పోలీస్ విభాగానికి అందరినీ తీసుకొచ్చేలా వారు సూచించారు మరియు వారు దీనిని ఉచితంగా పరీక్షిస్తారు.” డేటా-ఇ-మెయిల్-కంటైనర్ = “చిత్రం” డేటా-రకం = “img” id = “img-727425″>

  ఆదివారం, పోలీస్ చీఫ్ టిమ్ వాకర్ ది న్యూ ఓర్లీన్స్ అడ్వకేట్తో ఒక ముఖాముఖిలో మాట్లాడుతూ, ఈ పోస్ట్ క్రిస్టల్ మీథ్ను ఉపయోగించే ట్రాప్ ప్రజల కంటే అవగాహన పెంచడానికి ఉద్దేశించబడింది.

  “ఓపియాయిడ్ మరియు మెత్ సమస్య ఉంది,” వాకర్ చెప్పాడు. “ఇది దేశవ్యాప్తంగా ఉంది.”

  మరింత చదవండి : మేథాఫేటమిన్ అని కూడా పిలువబడే మేత్కి జికా వైరస్తో బారిన పడటం మరియు వారి మందులు పరీక్షించటానికి ఎవరూ కనిపించలేదు. డేటా పేజి = “img” id = “img-58535″> డేటా చిత్రం- e2e- పేరు = “ఇమేజ్-ఫిగర్-ఇమేజ్” డేటా-మీడియా కంటైనర్ = “ఇమేజ్” డేటా-టైపు = “img” id = “img-58535″> < “బ్రేకింగ్ బాడ్” హిట్ షో లో “మెన్ డీలర్ మరియు రసాయన శాస్త్రవేత్త” వాల్టర్ వైట్ పాత్ర పోషించారు.

  ది అడ్వకేట్కు >, “కమ్యూనిటీ మరియు మా చుట్టుపక్కల వర్గాలకు మరియు వారి సమాచారం ఎలా పొందాలో తెలియజేసే సమాచారం గురించి నేను ఆందోళన చెందుతున్నాను.” లాభాపేక్షలేని వాచ్డాగ్ గ్రూప్ మెట్రోపాలిటన్ క్రైమ్ కమిషన్ అధ్యక్షుడు రాఫెల్ గూయేనేచే మాట్లాడుతూ “ఎవరైనా నమ్మేటట్టు చేయలేకపోయినట్లయితే నేను దానితో చెడుగా చూడలేను” అన్నారు. దోమల వలన కలిగే జీికా వైరస్ ఒక గర్భవతి నుండి వారి పిండమునకు బదిలీ చేయబడుతుంది మరియు చిన్నచిన్న తలలు మరియు అభివృద్ధి చెందుతున్న మెదడులను కలిగి ఉన్న మైక్రోసెఫోలే అనే జన్మ లోపం ఏర్పడవచ్చు. డేటా పేజి = “img” id = “img-167739″>

  < పిల్లల స్పందనలు అసాధారణంగా చిన్న తలలు మరియు అభివృద్ధి చెందుతున్న మెదడులను కలిగి ఉన్న జన్మ లోపం. సోకిన భాగస్వామి ద్వారా సోకిన దోమలు మరియు లైంగికంగా వ్యాప్తి చెందవచ్చు. [1] పోలీసు విభాగం ఇప్పుడు తొలగించిన ఫాలో ఫేస్బుక్ సందేశమును ప్రచురించింది. “ఫోల్క్స్, ఔషధ అంటువ్యాధి నిజమైనది … 2019 ప్రార్థన నిజమైన జాతీయ అంటువ్యాధికి పరిష్కారాలను తెస్తుంది .. మనం చట్టవిరుద్ధంగా మాదకద్రవ్య చట్టాలను అమలు చేయటం మరియు అక్రమ సంస్థలను ఎదుర్కోవడానికి వాచ్యంగా 100 మందికి పైగా ప్రజలు చట్టవిరుద్ధమైన మందులతో రోజును చంపడం. ”

 • Comments are closed.