డయాబెటిస్: ఔషధ ద్వయం శరీర దాని ఇన్సులిన్ ఉత్పత్తి కణాలు తిరిగి సహాయపడుతుంది – మెడికల్ వార్తలు నేడు

న్యూ ఓర్లీన్స్లోని పోలీస్ స్థానిక క్రిస్టల్ మీథ్ జికా వైరస్తో బాధపడుతున్నట్లు తెలిపాడు, వారు తమను తాము ఇవ్వడానికి పదార్ధంను ఉపయోగించుకునే వ్యక్తులను మోసగించడం – INSIDER
January 3, 2019
డబూలో రత్నాని క్యాలెండర్ ప్రయోగంలో హీన ఖాన్ గులాబీ రంగులో కనిపిస్తాడు. హాట్ పిక్స్ – ఇండియా టుడే చూడండి
January 29, 2019

డయాబెటిస్: ఔషధ ద్వయం శరీర దాని ఇన్సులిన్ ఉత్పత్తి కణాలు తిరిగి సహాయపడుతుంది – మెడికల్ వార్తలు నేడు

దయచేసి మా గోప్యతా నిబంధనలను అంగీకరించండి

మీ బ్రౌజింగ్ అనుభవాన్ని మెరుగుపరచడానికి, కంటెంట్ను మరియు ఆఫర్లను వ్యక్తిగతీకరించడానికి, లక్ష్య ప్రకటనలను చూపించు, ట్రాఫిక్ను విశ్లేషించడానికి మరియు మీకు బాగా అర్థం చేసుకోవడానికి కుకీలు మరియు సారూప్య సాంకేతిక పరిజ్ఞానాలను మేము ఉపయోగిస్తాము. మీ సమాచారాన్ని మార్కెటింగ్ ప్రయోజనాల కోసం మూడవ పార్టీ భాగస్వాములతో పంచుకోవచ్చు. మరింత తెలుసుకోవడానికి మరియు డేటా ఉపయోగం గురించి ఎంపికలను చేయడానికి, మా ప్రకటన విధానం మరియు గోప్యతా విధానాన్ని సందర్శించండి. దిగువ “అంగీకరించి, కొనసాగించు” క్లిక్ చేయడం ద్వారా (1) మీరు మా హక్కుల అభ్యర్థన ఫారమ్ను ఉపయోగించి మీ సమ్మతిని ఉపసంహరించే వరకు మరియు (2) మీ డేటాను బదిలీ చేయడానికి, ప్రాసెస్ చేయడంలో మరియు నిల్వ చేయడానికి అనుమతించకపోతే ఈ చర్యలకు మీరు సమ్మతిస్తారు సంయుక్త రాష్ట్రాలు.

Comments are closed.