PvE కోసం పెంపొందించిన క్వెస్ట్ సిస్టం పొందడానికి థీవ్స్ సముద్రం; కాంపిటేటివ్ 'అరేనా' మోడ్ టెస్టు ఇన్ టెస్టింగ్ ఇన్ ఎర్లీ 2019 – వాక్కెట్చ్

ఆపిల్ యొక్క 6 బిగ్గెస్ట్ సవాళ్లు ఇన్ 2019 – ది స్ట్రీట్ టెక్
January 2, 2019
జ్యూస్ బరువు నష్టం కోసం ఉపవాసం: మీకు తెలిసిన అన్ని – ప్రయోజనాలు, పరిణామాలు మరియు నష్టాలు – టైమ్స్ ఇప్పుడు
January 3, 2019

PvE కోసం పెంపొందించిన క్వెస్ట్ సిస్టం పొందడానికి థీవ్స్ సముద్రం; కాంపిటేటివ్ 'అరేనా' మోడ్ టెస్టు ఇన్ టెస్టింగ్ ఇన్ ఎర్లీ 2019 – వాక్కెట్చ్

మార్చి 2018 లో విడుదలైనప్పటి నుండి థీవ్స్ సముద్రం అనేక నవీకరణలను అందుకుంది, ఇంకా మరిన్ని ఆటలను మెరుగుపరుచుకుంటోంది.

బిల్బావులో ఫన్ మరియు సీరియస్ ఫెస్టివల్ సమయంలో ఆట రికవరీచే నమోదు చేయబడిన ఒక వీడియో ఇంటర్వ్యూలో, ఎగ్జిక్యూటివ్ నిర్మాత జో నీట్ PvE మరియు PvP కు వచ్చే ప్రధాన వ్యవస్థలు మరియు మోడ్లను గురించి మాట్లాడాడు. ఇంతకుముందు, మెరుగైన తపన వ్యవస్థ ప్రస్తుతం పనిచేస్తోంది.

wccfxboxone సంబంధిత Xbox కౌంట్డౌన్ అమ్మకానికి: కన్సోల్ అంశాలపై ఇయర్ ఎండ్ డీల్స్, బ్లాక్ ఆప్స్ 4, జస్ట్ కాజ్ 4, మరిన్ని

నేను ప్రయోగ వద్ద థీవ్స్ సముద్రం యొక్క ఉచిత సముద్ర సృజనాత్మకత, ఈ షేర్డ్ ప్రపంచంలో వారి సొంత సాహసాలను కలిగి రకమైన ప్రేమ, మరియు దాదాపు మా తపన వ్యవస్థ మీరు కొద్దిగా జరుపు ఇస్తుంది కానీ ఆ కాదు మీరు చేస్తున్న విషయం. కానీ గైడెడ్ గోల్స్ కోరుకుంటున్న కొందరు వ్యక్తులకు, వారు కావాలంటే, వారు కథ కావాలి, మేము ఆటగాళ్లను ఉద్ఘాటిస్తున్నామని మనకు తెలుసు, కానీ మేము దానిని చేయగలమని నిరూపించాము మరియు ఇది మేము చేసిన ప్రచారాలతో భాగస్వామ్యం చేసిన ప్రపంచంలో పనిచేస్తుంది లోతైన లేదా కుర్సేడ్ సెయిల్స్ చుట్టూ మీరు చాలు, కథను చాలు.

ఈ కథనంలో ప్రపంచంలో కథనం మరియు అభివృద్ధి చెందిన క్వెస్ట్ వ్యవస్థపై ప్రాథమికంగా పని చేస్తున్న బృందం చాలా ఉంది, వాస్తవానికి ఇది మా నాల్గవ నవీకరణగా ప్రణాళిక చేయబడింది, కానీ వాస్తవానికి అది మరుసటి సంవత్సరం ఎందుకంటే మనం జోడించాలని మరియు పెరగాలని కోరుకున్నాము. మేము దానిలో సంభావ్యతను చూశాము మరియు నిజంగా న్యాయం చేయాలని మేము కోరుకున్నాము. కాబట్టి అవును, ఆ పని చేస్తున్న బృందం చాలా కాలం పాటు ఉంది మరియు కొంచం ఎక్కువ సమయం పాటు ఉంటుంది, కానీ ఆటకి తీసుకువచ్చేటప్పుడు నేను దానిని తీసుకువచ్చినప్పుడు ఆ సాహసకు కావలసిన వారికి కావలసిన వారికి అభినందించి, , ఆ కథ కావాలి, అలాగే ఒకే ఆటగాడికి కూడా ఆకర్షణీయంగా ఉంటుంది. మీకు తెలుసా, బయటికి వెళ్లాలని కోరుకునే ఆటగాళ్ళు, బహుశా వారు కథను జీవించాలనుకుంటున్నారు, బహుశా వారికి సామాజికంగా ఉండకూడదు.

ప్రస్తుతం స్టూడియోలో జరుగుతున్న చాలా అంశాలు ఉన్నాయి.

ఇంతలో, PvP అభిమానులు పోటీ దృష్టి అరేనా మోడ్ వారి చేతులు పొందుటకు ఆసక్తి కొన్ని నెలల క్రితం ప్రకటించింది . నీట్ ప్రకారం, ఇది త్వరలో థీవ్స్ పయనీర్స్ సముద్రం చేతిలో ఉంటుంది.

మేము అరేనా ఆడటం చేస్తున్నాం. నూతన సంవత్సర ప్రారంభంలో మా పయినీర్స్ కమ్యూనిటీ కార్యక్రమంలోకి ప్రవేశించాలని మేము కోరుకుంటున్నాము, అందువల్ల మేము అనుభవమున్న దాదాపు MVP ను నెరవేర్చటానికి ప్రయత్నిస్తున్నాము. ఇది డౌన్ కత్తిరించిన థీవ్స్ సముద్రం అన్ని ఉత్తమ బిట్స్ రకం, అది నిధి వేట, ఇది అధిక తీవ్రత, అధిక వేగంతో పోరాడుతూ లో. ఇది అదే మెకానిక్స్ చాలా ఉపయోగిస్తుంది అయినప్పటికీ, ఇది చాలా భిన్నంగా అనిపిస్తుంది.

ఆ పోటీ ఏటవాలుగా ఉన్న వెంటనే మీరు కొన్ని విషయాల గురించి ఎలా భావిస్తున్నారో మారుస్తుంది. అరేనా మరియు పోటీ ఆటలను అందించడానికి మేము ఆ కోర్ అనుభవానికి ట్వీక్స్ చేస్తున్నాము. ఇది నిజానికి నేను ప్రారంభంలో కనిపించింది కంటే ఇది ఒక సవాలు మరింత భావిస్తున్నాను.

మేము దీనిని గతంలో విడుదల చేయాలనుకుంటున్నాము, దాని యొక్క కఠినమైన వెర్షన్ వలె మరియు ఇది ఎలా పని చేస్తుందో పరీక్షించడానికి మరియు ఫీడ్బ్యాక్ను పొందండి. మన ఆటగాళ్ళతో విస్తృతమైన ప్రేక్షకులకు తీసుకురావడానికి ముందుగా మా మార్పులతో మా మార్పులను మరియు నిద్రావకాశాలను మేము చేస్తాము, ఎందుకంటే అది ఉత్తమంగా ఉండాలని మేము కోరుకుంటున్నాము.

ముగింపులో, జో నీట్ ఆట యొక్క సాంప్రదాయిక మోడ్, ‘అడ్వెంచర్’ అని, అరేనాకు రెండు ప్లాట్ఫారమ్లు ముందుకు సాగుతున్నాయని తెలిపారు.

ఈ క్రొత్త ఫీచర్లు మరియు మోడ్లు సీ ఆఫ్ థీవ్స్ లో చూడడానికి మీరు ఆసక్తి కలిగి ఉంటారా? వ్యాఖ్యలలో మాకు తెలియజేయండి!

Share ట్వీట్ సమర్పించండి

Comments are closed.