వాచ్: జస్ బట్లేర్స్ ఒక AB డి విల్లియర్స్ లాగుతుంది, బిగ్ బాష్ లీగ్ – టైమ్స్ ఇప్పుడు ఒక దారుణమైన షాట్ పోషిస్తుంది

కాలేజ్ ఫుట్బాల్ మ్యాచ్ ప్రపంచవ్యాప్త ఖ్యాతి పొందింది, ఇది గొప్ప ఈగిల్ ల్యాండ్స్ తర్వాత – NDTVSports.com
January 2, 2019
షాహిద్ అఫ్రిది మర్మమైన వీడియోని పడిపోతాడు మరియు అతడిని 'జానీ సిన్స్ పాకిస్తాన్' గా పిలుస్తాడు – ది ఇండియన్ ఎక్స్ప్రెస్
January 2, 2019

వాచ్: జస్ బట్లేర్స్ ఒక AB డి విల్లియర్స్ లాగుతుంది, బిగ్ బాష్ లీగ్ – టైమ్స్ ఇప్పుడు ఒక దారుణమైన షాట్ పోషిస్తుంది

బిస్ బాష్ లీగ్లో జోస్ బట్లర్ హాస్యాస్పదమైన షాట్

జోస్ బట్లర్ బుధవారం బిగ్ బాష్ లీగ్లో ఒక హాస్యాస్పదమైన షాట్ను ఆడాడు ఫోటో క్రెడిట్: ట్విట్టర్

ఎగ్ డి విల్లియర్స్ను ఇంగ్లండ్ బ్యాట్స్మన్ జోస్ బట్లర్ విరమించుకున్నాడు, బిగ్ బాష్ లీగ్లో పార్క్ చుట్టూ ఉన్న బౌలర్లను స్లామ్ చేయడానికి అతను కొన్ని అద్భుతమైన బ్యాటింగ్ నైపుణ్యాన్ని ప్రదర్శించాడు. బుధవారం పెర్త్ స్కార్చర్స్పై సిడ్నీ తూండర్స్ కోసం తన పరుగులు తీసిన 55 పరుగుల వద్ద బట్లర్ కొన్ని నమ్మదగని షాట్లు ఆడాడు. అతని ఇన్నింగ్స్ ఒక స్క్రాపీ వ్యవహారం కాగా, అతను ఆడిన షాట్లు కొన్ని అభిమానులు ఆశ్చర్యపోయాడు.

బట్లర్ యొక్క 54-బాల్ 55 నాలుగు బౌండరీలు మరియు ఏకాంతర ఆరుతో నిండి ఉంది. సగం-సెంచరీ రన్-ఎ-బాల్ ఒకటి కాగా, అతనికి అనేక బాణసంచాలు లేవు, బట్లర్ కొన్ని అద్భుతమైన షాట్లను ఎన్-రూట్లో ఆడలేదు. అతని సరిహద్దుతో 50 పరుగుల మార్కును చేరుకున్న అతని ఏకైక షాట్ నిస్సందేహంగా చాలా మంచిది. అతను 17 వ ఓవర్లో నాథన్ కౌల్టర్-నైల్ను ఎదుర్కొన్నాడు, బట్లర్ ఒక లెఫ్టీగా మారి బంతిని వెలుపలి నుండి వెనక్కి తీసుకువెళ్ళి రివర్స్ పుల్ను ఆడాడు మరియు అతను నాలుగు పరుగుల కొరకు చిన్న మూడవ వ్యక్తికి పంపించాడు.

అతని షాట్ను AB గుర్తుచేస్తూ దక్షిణాఫ్రికా లెజెండ్ గురించి మీకు గుర్తు చేస్తుంది. మీ కోసం ఇది చూడండి.

AB, తరచుగా మిస్టర్ 360 గా వికెట్ చుట్టూ షాట్లు ఆడటం మరియు అన్ని రకాల బౌలర్లు ఫాస్ట్ మరియు నెమ్మదిగా అధిగమించగల సామర్థ్యం కలిగి ఉంటారు. 20 ఓవర్లలో బుట్ట్లర్ యొక్క యాభై పరుగులు అతని వైపు 142/6 స్కోరు చేసాడు. బట్లర్తో పాటు, బ్యాట్ తో మంచి రోజున ఉన్న ఇతర సిడ్నీ థండర్స్ బ్యాట్స్మన్ కల్లమ్ ఫెర్గూసన్, అతను 30 బంతులలో 40 బంతుల్లో 40 పరుగులు చేశాడు మరియు రెండో వికెట్కు బట్లర్తో 82 పరుగుల భాగస్వామ్యాన్ని అందించాడు.

ప్రత్యుత్తరంగా, పెర్త్ స్కోర్చేర్స్ ఓపెనర్ డేవిడ్ విల్లీ 12 బంతులలో 7 పరుగుల తర్వాత చౌకగా అవుట్ అయ్యాడు. అయితే, మైకెల్ క్లింగ్నర్ మరియు కామెరాన్ బాన్క్రాఫ్ట్ రెండో వికెట్కు 32 పరుగుల స్టాండ్ను పక్కన పెట్టి వారి చేతిని వెంటాడుతుంటారు. ఫవాద్ అహ్మద్ తన నాలుగు ఓవర్లలో 22 పరుగులకు రెండు వికెట్లు పడగొట్టాడు. జోనాథన్ కుక్, క్రిస్ గ్రీన్లు వికెట్లు పడగొట్టాడు. ఈ కథనం ప్రచురించబడినప్పుడు, 12 బంతులలో 28 పరుగులు స్కోర్ చేశాడు.

Comments are closed.