నోకియా 6.1 ప్లస్ కొత్త Android పీ నిర్మించి అందుకుంది ప్రో కెమెరా మరియు గీత ఎంపికను దాచడం – నోకియాబ్

OPPO యొక్క 10x హైబ్రిడ్ ఆప్టికల్ జూమ్ కెమెరా టెక్నాలజీ MWC 2019 – gizmochina
OPPO యొక్క 10x హైబ్రిడ్ ఆప్టికల్ జూమ్ కెమెరా టెక్నాలజీ MWC 2019 – gizmochina
December 26, 2018
బీహార్ సమస్యలను బర్డ్ ఫ్లూ వ్యాప్తికి హెచ్చరించింది, పౌల్ట్రీ ఫామ్స్ తనిఖీ, క్రిమిసంహారక చర్యలు – ది న్యూ ఇండియన్ ఎక్స్ప్రెస్
బీహార్ సమస్యలను బర్డ్ ఫ్లూ వ్యాప్తికి హెచ్చరించింది, పౌల్ట్రీ ఫామ్స్ తనిఖీ, క్రిమిసంహారక చర్యలు – ది న్యూ ఇండియన్ ఎక్స్ప్రెస్
December 26, 2018

నోకియా 6.1 ప్లస్ కొత్త Android పీ నిర్మించి అందుకుంది ప్రో కెమెరా మరియు గీత ఎంపికను దాచడం – నోకియాబ్

నోకియా 6.1 ప్లస్ కొత్త Android పీ నిర్మించి అందుకుంది ప్రో కెమెరా మరియు గీత ఎంపికను దాచడం – నోకియాబ్

నోకియా 6.1 ప్లస్ ఒక కొత్త Android పై నవీకరణను స్వీకరించడం ప్రారంభించింది. ఇది అక్టోబర్లో విడుదలైన Android పై మొదటి నవీకరణ. కొత్త బిల్డ్ V3.45B 314.9 MB పెద్దది మరియు UI మెరుగుదలలు, మెరుగైన సిస్టమ్ స్థిరత్వం మరియు డిసెంబర్ గూగుల్ సెక్యూరిటీ ప్యాచ్లను తెస్తుంది.
UI విస్తరింపులలో ప్రధాన కెమెరా అనువర్తనం మరియు గీత, లేదా పూర్తి నొక్కు మోడ్ దాచడానికి సామర్థ్యం లో ప్రో కెమెరా మోడ్ ఉన్నాయి. పూర్తి నొక్కు ఎంపిక నోకియా 7.1 లో డెవలపర్ ఎంపికలో ఈ ఐచ్చికాన్ని దాచి ఉంచిన డిస్ప్లే సెట్టింగులు క్రింద ఉంచబడుతుంది.

గీత దాచడం ఎంపికను తిరిగి పొందవచ్చు # nokia6plus with new pie build & Dec భద్రతా ప్యాచ్ అప్డేట్ @ నోకియాఫన్స్ @ నోకియా ప్యూవర్సర్ @ నోకియమ్యాంప్ @ లొవ్ నోకియా బ్లాగ్ @ నోకియామొబైల్ మొబైల్ pic.twitter.com/tBZT7rfs6l

– అప్ప మాలి (@ AppuMali91) డిసెంబర్ 26, 2018

సహనంతో మీ స్వీయ నియంత్రణను అన్ని మార్కెట్లకు తక్షణమే అందుబాటులో ఉండదు. భారతదేశంలోని ఫిల్క్స్ మొదట నవీకరణను అందుకుంది, అందువల్ల మీరు ఇండియా నుండి వచ్చినట్లయితే మీ ఫోన్ను నవీకరణ లభ్యత కోసం తనిఖీ చేయండి.

ధన్యవాదాలు కోసం Appu మాలి చిట్కా 🙂

Comments are closed.